เลือก ลีก/ประเทศ
ดูรวมทุกลีก
inter International
it Italy
kr South Korea
nl Netherland
fr France
de Germany
br Brazil
es Spain
cn China
au Australia
gb-eng England
be Belgium
jp Japan
pt Portugal
pl Poland
gb-sct Scotland
rs Serbia
ma Morocco
ar Argentina
dk Denmark
no Norway
co Colombia
am Armenia
kz Kazakhstan
az Azerbaijan
by Belarus
qa Qatar
ch Switzerland
bg Bulgaria
us USA
cz Czech
ae UAE
py Paraguay
id Indonesia
al Albania
vn Vietnam
iq Iraq
se Sweden
at Austria
si Slovenia
pe Peru
ru Russia
ua Ukraine
tr Turkey
hr Croatia
lt Lithuania
uy Uruguay
eg Egypt
hu Hungary
kw Kuwait
gr Greece
cl Chile
ir Iran
ro Romania
fi Finland
mx Mexico
sa Saudi Arabia
jo Jordan
ie Ireland
ec Ecuador
il Israel
lv Latvia
ve Venezuela
เรียงตาม
inter International
UEFA Nations League
06:00
Lithuania
0
Belarus
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
06:00
Belarus
0
Lithuania
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Asian Cup
Tajikistan
1
United Arab Emirates
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Saudi Arabia
1
Korea Republic
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Iran
1
Syria
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Australia
1
Korea Republic
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Qatar
1
Uzbekistan
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Asian Cup Qualification
Tajikistan
1
United Arab Emirates
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Saudi Arabia
1
Korea Republic
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Iran
1
Syria
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Australia
1
Korea Republic
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Qatar
1
Uzbekistan
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
CONCACAF Champions League

19
Columbus Crew
0
Tigres UANL
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Tigres UANL
1
Columbus Crew
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Champions League
อาร์เซนอล
1
ปอร์โต้
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
แอตแลติโก มาดริด
2
อินเตอร์ มิลาน
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
1
เรอัล มาดริด
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
AFC Cup
Al-Nahda
2
Al Riffa
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Al Kahrabaa
0
Al Ahed
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

86
Hougang United
0
Sabah
4
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Copa Sudamericana

90+2
Rayo Zuliano
0
Danubio
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Argentinos Juniors
0
Racing
3
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
โครินเธียส์
4
Nacional Asunción
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Metropolitanos
0
Cuiabá
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Unión La Calera
0
ครูเซโร่
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Danubio
0
Athletico PR
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Nacional Asunción
2
Racing
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Metropolitanos
0
Lanús
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Nacional Asunción
0
โครินเธียส์
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Rayo Zuliano
1
Athletico PR
5
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Sportivo Luqueño
0
Coquimbo Unido
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Racing
2
Nacional Asunción
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Lanús
5
Metropolitanos
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
Boca Juniors
1
ฟอร์ตาเลซ่า
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
Cuiabá
1
Deportivo Garcilaso
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
César Vallejo
2
Always Ready
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Racing Club
3
Coquimbo Unido
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
Sportivo Luqueño
2
บรากันติโน่
3
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
ครูเซโร่
1
Unión La Calera
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
Universidad Católica
0
Alianza Petrolera
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Argentinos Juniors
2
Nacional Asunción
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

89
โครินเธียส์
3
Racing
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Lanús
0
Cuiabá
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Metropolitanos
1
Deportivo Garcilaso
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Athletico PR
0
Sportivo Ameliano
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Danubio
0
Rayo Zuliano
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
CAF Confederations Cup

52
Zamalek
0
Future FC
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

58
RSB Berkane
0
Abu Salim
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
Zamalek
1
RSB Berkane
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
20:00
Future FC
0
SuperSport United
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
20:00
Club Africain
0
Dreams
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Zamalek
0
Abu Salim
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Sagrada Esperança
0
CO Coyah
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Rivers United
0
Académica do Lobito
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Diables Noirs
0
Stade Malien Bamako
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
02:00
USM Alger
0
Al Hilal
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
02:00
RSB Berkane
0
Sekhukhune United
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

19
CO Coyah
0
Zamalek
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Europa League
ไฟร์บวร์ก
3
ล็องส์
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Qarabağ
1
บราก้า
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
โรม่า
1
เฟเยนูร์ด
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
โอลิมปิก มาร์กเซย์
1
เบนฟิก้า
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
AFC Champions League
โยโกฮาม่่า เอฟ มารินอส
0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Al Nassr
3
Al Ain
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
โยโกฮาม่่า เอฟ มารินอส
3
อุลซาน
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Africa Cup of Nations
Egypt
1
Congo DR
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Cape Verde Islands
0
South Africa
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Nigeria
1
South Africa
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Somalia
0
Swaziland
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Djibouti
0
Liberia
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
00:00
South Sudan
0
São Tomé and Príncipe
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Africa Cup of Nations Qualifications
Egypt
1
Congo DR
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Cape Verde Islands
0
South Africa
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Nigeria
1
South Africa
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Somalia
0
Swaziland
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Djibouti
0
Liberia
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
00:00
South Sudan
0
São Tomé and Príncipe
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
European Championship
World Cup
Euro Qualification
Georgia
0
Greece
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Wales
0
Poland
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Copa Libertadores

90+1
Portuguesa
1
Palestino
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

88
Academia Puerto Cabello
0
Nacional
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Sportivo Trinidense
1
El Nacional
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
05:00
Palestino
0
Portuguesa
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Cobresal
1
Barcelona Guayaquil
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Millonarios
1
ฟลาเมงโก้
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Huachipato
1
Estudiantes
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
โบตาโฟโก้
1
Junior FC
3
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Nacional
2
Libertad
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Rosario Central
1
Peñarol
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Estudiantes
2
The Strongest
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
แอตเลติโก้ มิไนโร่
2
Rosario Central
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
HT
LDU Quito
1
โบตาโฟโก้
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Estudiantes
0
เกรมิโอ
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Caracas
1
Rosario Central
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Huachipato
0
The Strongest
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
โบตาโฟโก้
2
Universitario
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Nacional
2
Deportivo Táchira
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Caracas
0
Peñarol
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Rosario Central
0
แอตเลติโก้ มิไนโร่
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Talleres Córdoba
2
Barcelona Guayaquil
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Liverpool
0
พัลไมรัส
4
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Talleres Córdoba
1
Cobresal
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
LDU Quito
0
Junior FC
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
The Strongest
4
Huachipato
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Deportivo Táchira
0
Nacional
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
Alianza Lima
1
Colo-Colo
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
ฟลาเมงโก้
4
Bolívar
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
พัลไมรัส
2
Independiente del Valle
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
ฟลูมิเนนเซ่
2
Cerro Porteño
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Universitario
0
โบตาโฟโก้
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+3
Rosario Central
4
Caracas
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
เซา เปาโล
0
Barcelona Guayaquil
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
FT
San Lorenzo
3
Liverpool
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
LDU Quito
2
Universitario
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

89
แอตเลติโก้ มิไนโร่
3
Caracas
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Peñarol
2
Rosario Central
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Estudiantes
3
Huachipato
3
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+2
Independiente del Valle
2
Liverpool
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
พัลไมรัส
0
San Lorenzo
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
เกรมิโอ
1
Estudiantes
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
WC Qualification Africa

90+4
Trinidad and Tobago
2
Grenada
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Curacao
3
Barbados
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Bermuda
1
Honduras
5
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
20:00
Madagascar
0
Mali
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Burkina Faso
0
Sierra Leone
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Gabon
0
Gambia
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
WC Qualification Asia

90+4
Trinidad and Tobago
2
Grenada
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Curacao
3
Barbados
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Bermuda
1
Honduras
5
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
20:00
Madagascar
0
Mali
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Burkina Faso
0
Sierra Leone
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Gabon
0
Gambia
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
WC Qualification Concacaf

90+4
Trinidad and Tobago
2
Grenada
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Curacao
3
Barbados
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Bermuda
1
Honduras
5
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
20:00
Madagascar
0
Mali
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Burkina Faso
0
Sierra Leone
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Gabon
0
Gambia
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
WC Qualification Europe

90+4
Trinidad and Tobago
2
Grenada
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Curacao
3
Barbados
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Bermuda
1
Honduras
5
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
20:00
Madagascar
0
Mali
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Burkina Faso
0
Sierra Leone
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Gabon
0
Gambia
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
WC Qualification Ocenia

90+4
Trinidad and Tobago
2
Grenada
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Curacao
3
Barbados
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Bermuda
1
Honduras
5
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
20:00
Madagascar
0
Mali
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Burkina Faso
0
Sierra Leone
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
Gabon
0
Gambia
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
WC Qualification South America

90+4
Trinidad and Tobago
2
Grenada
2
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+1
Curacao
3
Barbados
1
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง

90+0
Bermuda
1
Honduras
5
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
20:00
Madagascar
0
Mali
0
เลือกลิ้งดูบอลด้านล่าง
23:00
Burkina Faso
0